![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgEteD-vAPSgpHOiqvfUJIPLsQkdcMI41XdIYmh7zWamQelVj2Gim2I1TGJukvbYVVAPiPSkkXbjxu4w5sYmdmDieFMjzDnGquHIXZrRFfRYj7l1GhgEN51SbZ66EuRmp3jXMUoKX7I9wWrjdTYS8WhyKjOuvhJoq-Iqz2XhzFb1Yxd-OgjdAhvOvHimTc/s1600/1.jpg)
เเพ็คกระเป๋าพาครอบครัวไปเที่ยวพักผ่อนกันที่ประเทศมาเก๊า สำหรับครอบครัวของ นางเอกในตำนาน กบ สุวนันท์ กับ สามีนักการเมือง “บรู๊ค ดนุพร” ทริปนี้นอกจากลูกๆจะเเฮปปี้มากเเล้วความหวานของพ่อบรู๊คเเม่กบเเย่งซีนลูกๆสุดๆ
โดยโพสต์นี้เเม่กบได้เขียนเเคปชั่นว่า . . . หากิจกรรมให้เด็กๆทำค่ะ พ่อแม่ลูก..สนุกและชอบกันมากๆ ใครมามาเก๊า ลองพาเด็กๆแวะมานะคะ