![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh0HC8ymFSbWn_0bzQ6ZByXRjdi-nbTDg0_EQX2__cMa4D0j-77rhqVPSGSJgYMnZ7vekS-y2kiGl_ajdu7yiLYqldjWQnYfYw6izqFEAhHOLW-WArs6PwPpo7L3R4Q6KLz12hC38O2q7zlNptXUsG1dB8z_X9tFSxA-grwmgt2jLesQ0ULNXP2zRO-A4_d/s1600/1.jpg)
จากกรณีที่ทิม พิธา ได้โพสต์ภาพของตนกับน้องพิพิม ไปเที่ยวทะเลพัทยา จังหวัดชลบุรี พร้อมกับยังได้ระบุข้อความว่า Forward together ซึ่งแปลว่า เดินข้างหน้าไปด้วยกัน
ในขณะที่ทางด้านชาวเน็ตแอบจับสังเกตเห็น ต่าย ชุติมา นั้นเช็คอินพร้อมกับแท็กสถานที่ทะเลพัทยาเช่นเดียวกัน แต่ภายหลังก็ได้ลบสตอรี่ดังกล่าวทิ้งไป ขณะที่ทรงผม น้องพิพิม ถักเปียด้วยความเรียบร้อย เเละ ทิม พิธา ก็ได้สะพายกระเป๋าผู้หญิง ท่ามกลางชาวเน็ตที่ลุ้นว่าไปด้วยกันหรือไม่
ต้องบอกว่าล่าสุด คนติดตาม ทิม พิธา นั้นก็ทนไม่ไหว เฉลยเป็นคลิป หลังเห็นมือผู้หญิงป้อนข้าว น้องพิพิม ชาวเน็ตต่างเดา ต่าย ชุติมา ไปทะเลพัทยาด้วย
โดยงานนี้คนติดตามได้เผยคลิปวิดีโอขณะมีผู้หญิงคนหนึ่งกำลังดูแลเเละป้อนข้าว น้องพิพิม ซึ่งเธอคนนั้นก็คือ พี่เลี้ยงของ น้องพิพิม นั่นเอง งานนี้เอาเป็นว่าเคลียร์ชัด จบนะจ๊ะ